Are You Ready for the Coquette Revolution? Meet Jonathan Schaffer

Ibu na n’eme ka Coquette Revolution? Nọọ Jonathan Schaffer

  • Coquette jẹ́ pẹpẹ tí a dá lórí AI tó dá láti ṣe àfihàn ìfẹ́ àtàwọn ìmọ̀ràn ènìyàn pẹ̀lú àwọn àlékún tó gíga àti ìmúlò èdè àtọkànwá.
  • Pẹpẹ náà ní ìdí láti tún ìbáṣepọ̀ àgbáyé ṣe nípa pípèsè ìjíròrò tó ní ìtumọ̀ àti ìdárayá.
  • Coquette lè yí àwọn ilé-èkó àtìmọ́lẹ̀ padà níbi tí ìbáṣepọ̀ tó dájú jẹ́ kókó, bíi ìtajà àti ìtẹ́wọ́gbà.
  • Àwọn ànfàní rẹ̀ ní àfikún sí ìdàgbàsókè sí àwọn olùrànlọ́wọ́ àtàwọn botì ìtẹ́wọ́gbà tó ní ìmọ̀ràn ẹmí.
  • Jonathan Schaffer rí Coquette gẹ́gẹ́ bí irinṣẹ́ láti so àfara pọ̀ láàárín ìfẹ́ ènìyàn àti ìbáṣepọ̀ àgbáyé.

Ní àkókò tí ìmọ̀ ẹ̀rọ ń yí àgbáyé àwùjọ padà, Jonathan Schaffer ń hàn gẹ́gẹ́ bí agbára àtúnṣe pẹ̀lú iṣẹ́ àgbélébùú rẹ, «Coquette.» Tó wà ní àyíká ìbáṣepọ̀ ènìyàn àti ìmọ̀ ẹ̀rọ, ìdàgbàsókè Schaffer ń ṣe ìlérí láti yí bí a ṣe ń rí àti bá a ṣe ń bá àwọn àkópọ̀ àgbáyé ṣe.

Ẹ ṣé, kí ni Coquette gangan? Coquette jẹ́ pẹpẹ AI tó ń ṣe àfihàn ìfẹ́ ènìyàn àti ìmọ̀ràn. Pẹ̀lú àlékún tó gíga àti ìmúlò èdè àtọkànwá, ó ń dá àwọn ìdáhùn àti ìhuwasi tí ń ṣe àfihàn alábàáṣiṣẹ́ tó ní ìmọ̀. Fún àyíká àwùjọ àti ìbáṣepọ̀ oníbàárà, Coquette ń wá láti tún àwọn àkópọ̀ àgbáyé ṣe.

Kí ni ìdí tí èyí fi ṣe pataki? Bí ìbáṣepọ̀ àgbáyé ṣe di apá pàtàkì ti ìgbésí ayé, ìbéèrè fún ìmọ̀ ẹ̀rọ tó lè lóye àdúrà ènìyàn ń pọ̀ si. Coquette ní ìdí láti kó èyí jọ nípa jíjẹ́ kó ju chatbot kan lọ; ó ń wá láti bá àwọn olumulo ní ìjíròrò tó ní ìtumọ̀, tó ń dárayá. Àwọn àtúnṣe yìí lè yí àwọn ilé-èkó látinú ìtajà sí ìtẹ́wọ́gbà, níbi tí ìbáṣepọ̀ tó dájú jẹ́ kókó sí ìdáhùn.

Kí ni ànfàní iwájú? Jonathan Schaffer rí Coquette gẹ́gẹ́ bí irinṣẹ́ tó ní ànfàní láti mu ìrírí olumulo pọ̀. Nípa so àfara pọ̀ láàárín ìfẹ́ ènìyàn àti ìbáṣepọ̀ àgbáyé, pẹpẹ náà ní ànfàní láti yí padà sí àwọn olùrànlọ́wọ́ àtọkànwá, botì ìtẹ́wọ́gbà tó ní ìmọ̀ràn ẹmí, tàbí paapaa àwọn ọ̀rẹ́ tó ní ìmọ̀ràn fún àwọn ènìyàn tí kò ní ìbáṣepọ̀.

Bí Coquette ṣe ń tẹsiwaju láti dáàbò bo, ìpa rẹ̀ lórí bí àwọn ènìyàn ṣe ń bá ìmọ̀ ẹ̀rọ ṣe ń ṣe ìlérí ìrìn àjò àtúnṣe tó ń bọ̀. Bí ayé wa ṣe ń di àgbáyé àgbáyé, Jonathan Schaffer’s brainchild lè jẹ́ olùkópa tó ga jùlọ nínú pípèsè ọjọ́ iwájú níbi tí ìmọ̀ ẹ̀rọ ti mọ́ ọ̀nà ìjíròrò.

Ìyípadà AI: Báwo ni Coquette ṣe ń tún ìjíròrò àgbáyé ṣe

Àwọn ìmúlò Tuntun nípa Coquette: Àpẹẹrẹ Tó Yípadà fún Ìbáṣepọ̀ Àgbáyé

Ní àgbáyé tí ń yípadà ní gbogbo àkókò, «Coquette» Jonathan Schaffer dúró gẹ́gẹ́ bí ìmúlò àgbélébùú tó yípadà tó ń pèsè àfihàn bí a ṣe ń bá àwọn ẹ̀dá àgbáyé ṣe. Coquette ń lo AI láti dá àwọn ìbáṣepọ̀ tí ń fi ìfẹ́ ènìyàn àti ìmọ̀ràn hàn, tó ń ṣètò àkọsílẹ̀ tuntun fún ìbáṣepọ̀ àgbáyé.

Àwọn Àkíyèsí Pátá: Àwọn Ànfàní àti Àìlera ti Coquette

Ànfàní:
1. Ìrírí Olumulo Tó Gíga: Àwọn olumulo ń ní ìbáṣepọ̀ tó ní ìtumọ̀ àti ìdárayá, tó ń mú ìbáṣepọ̀ pẹ̀lú àwọn pẹpẹ àgbáyé pọ̀.
2. Ìmúlò Pẹ̀lú Ọ̀pọ̀ Ẹ̀ka: Àwọn ànfàní rẹ̀ ń jẹ́ kí ó lè lo ní ọ̀pọ̀ ilé-èkó, láti ìtẹ́wọ́gbà sí ìtẹ́wọ́gbà.
3. Ìmọ̀ràn Ẹmí: Nípa túmọ̀ àti ìdáhùn sí àwọn ẹ̀dá ènìyàn, Coquette ń dákẹ́ àtòka àwọn eto AI àtijọ́.

Àìlera:
1. Ìṣòro ní Ímúlò: Pípèsè eto Coquette tó gíga lè ní ìbéèrè fún àtúnṣe imọ̀ ẹ̀rọ tó pọju.
2. Ìbáṣepọ̀ àìlera: Pípèsè àkọsílẹ̀ tó ní ìmọ̀ràn nípa àdúrà tó ní ìmọ̀ràn àtúntò.
3. Ìmọ̀ràn Àṣà: Ìmúlò àyíká àṣà nípa àwọn àdúrà àtọkànwá lè fa ìṣòro àti àìlera.

Àtúnbí Ọjà fún Coquette

Ìbéèrè fún àwọn ojúṣe àgbáyé tó gíga ń fa ìdàgbàsókè ọjà tó yara. Ọjà AI ìjíròrò ni a ń retí pé yóò gbooro ní ọdún tó n bọ̀, pẹ̀lú Coquette tó lè jẹ́ olùkópa tó ga jùlọ nípò yìí nípa mímú àyíká rẹ̀ pọ̀ sí i.

Àwọn Àmúyẹ Iṣé fún Coquette

1. Ìtajà: Ń mú ìbáṣepọ̀ oníbàárà pọ̀ àti ìtẹ́lọ́run nípa pípèsè ìrírí ìtajà tó ní àfihàn.
2. Ìlera: Ń ràn àwọn aláìlera lọ́wọ́ nípa pípèsè ìmọ̀ràn ẹmí àti àlàyé tó ní àfihàn.
3. Ẹ̀kọ́: Ń ṣe atilẹyin fún àwọn akẹ́kọ̀ọ́ nípasẹ̀ àwọn ọ̀nà ìkànsí tó ní àfihàn, tó ń jẹ́ kí ẹ̀kọ́ jẹ́ ìdárayá àti tó munadoko.

Àwọn Ìbéèrè Tó Ń Dúró Lórí Coquette

1. Báwo ni Coquette ṣe ń mu ìbáṣepọ̀ olumulo pọ̀ ju àwọn eto AI àtijọ́ lọ?

Coquette ń lo àwọn àlékún tuntun àti ìmúlò èdè àtọkànwá láti ṣe àfihàn ìfẹ́ àti ìmọ̀ràn, tó ń yàtọ̀ sí àwọn chatbot àtijọ́. Nípa mímú àyíká àti àdúrà ènìyàn mọ́, ó ń rí i dájú pé àwọn ìbáṣepọ̀ jẹ́ tó ní àfihàn àti ìtumọ̀, tó ń mu ìbáṣepọ̀ olumulo pọ̀.

2. Kí ni àwọn àkíyèsí Coquette nípa ìbáṣepọ̀ àìlera àti ìmúlò àkọsílẹ̀?

Nípa ànfàní Coquette láti túmọ̀ àwọn ìjápọ̀ àgbáyé, ó jẹ́ pé ó ṣe pàtàkì kí a ní àwọn àtọkànwá tó dájú. Èyí ní àfikún àfihàn àdúrà, àtúnṣe àìlera, àti àwọn ìlànà tó mọ́ nípa mímú àkọsílẹ̀.

3. Báwo ni àwọn ilé-èkó ṣe lè ní ànfàní láti darapọ̀ Coquette sí àwọn iṣẹ́ wọn?

Àwọn ilé-èkó tí ń darapọ̀ Coquette lè retí ìtẹ́lọ́run oníbàárà, ìfarapa, àti ìdáhùn pẹ̀lú pípèsè àwọn ìjíròrò tó ń fi ìfẹ́ hàn. Èyí lè fa àtúnṣe, ìmúlò iṣẹ́, àti ìfarapa àkàndá ni àgbáyé àgbáyé.

Fún àlàyé síi, ṣàbẹwò sí àdírẹ́sì osise OpenAI fún ìdàgbàsókè nínú ìmọ̀ ẹ̀rọ AI.

Legg att eit svar

Epostadressa di blir ikkje synleg. Påkravde felt er merka *